Ắc quy kín khí (vrla agm) Globe 12V-15Ah, WP15-12NSE F6 (CỰC VÍT)
Mã sản phẩm WP15-12NSE
Chi tiết sản phẩm
Thông tin nhanh về sản phẩm
ỨNG DỤNG
Nguồn dự phòng (Backup Power), Nguồn xe điện (eVehicle Power)
WP15-12NSE F6 12V-15Ah (20HR) | 6 cells
VRLA AGM / Non-Spillable / Maintenance-Free
Dung lượng danh định
(Nominal capacity)
20 Hour Rate 0.75A to 10.50V 15Ah
2 Hour Rate 6A to 9.60V 12Ah
1 C 15A to 9.60V 8.5Ah
3 C 45A to 9.60V 6Ah
6A   120Min
Nội trở (I.R) @1Khz < 9 mΩ Trọng lượng 4.5 Kg (9.9Lbs.)
Tuổi thọ thiết kế 5 năm Vật liệu vỏ, nắp ABS, UL94-HB
Kiểu điện cực F6 Terminal - M5 Bolt (Cực vít | Khẩu độ/ lỗ 5)
Kích thước (mm) Dài (L) 151 x Rộng (W) 98 x Cao (H) 93, Tổng cao (TH) 98 (±2,1)
Dòng lớn nhất Sạc lớn nhất < 3.6 (A) Phóng tối đa 5s: 180 (A)
Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient)
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell
Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) -15°C< sạc <40°C -15°C< phóng <50°C -15°C< lưu <40°C
Tự phóng điện 1 tháng còn 92% 3 tháng còn 90% 6 tháng còn 80%