Bình Ắc quy Long 12V-150Ah (LGK150-12N)
Mã sản phẩm LGK150-12N
Thương hiệu:Hãng ắc quy Long
Bảo hành:09 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:3522
Công suất : 12V-150Ah
Sử dụng cho UPS, thắp sáng, thang máy, máy phát điện, điện mặt trời ...
Chi tiết sản phẩm
Model
LGK150-12N
Dung lượng
Xuất xứ
12V – 150 Ah
Việt Nam
Vỏ & Nắp
ABS: UL94-V0 flame retardant
Trọng lượng
46.5kg  (101.2Lbs.)
Kích thước (mm)
L352 x W170 x H273 x TH278 (±1)
Tuổi thọ thiết kế
12 năm
Bảo hành
12 tháng
Dòng điện
Nạp lớn nhất < 45A | Phóng tối đa 5 giây: 1500A
Nạp điện @25℃
Cycle: 14.4-15.0V (Solar)
Nhiệt độ
-15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃
Tự phóng điện
Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85%
Để đặt mua sản phẩm Bình Ắc quy Long 12V-150Ah (LGK150-12N) và có giá tốt quý khách hãy liên hệ hotline: 0982 109 178 hoặc đặt hàng trực tiếp trên website của công ty nhamaydienmattroi.com
Cần tư vấn thêm về Bình Ắc quy Long 12V-150Ah (LGK150-12NQuý khách hãy gọi số : 0982 109 178.