Bộ chuyển đổi điện 1000W 12V sang 220V chống ngược cực ắc quy SFA-1000A
Mã sản phẩm SFA-1000A
Bảo hành:03 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:5238
Chi tiết sản phẩm
  • Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi,  nồi cơm điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường
  • Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng hình sine mô phỏng.
  • Đặt biệt thiết kế cầu chì ở ngoài dể thay thế và chống ngược cực
  • Sạc USB 5V-1A
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được . Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy kích điện 12VDC
- Điện áp bình: 12 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe…
Bảo hành 6 tháng .
Thông số kỹ thuật :
Model  SFA-1000A
Output voltage  AC220V(110V)
Output Frequency 50Hz
Output Waveform modified sine wave
input voltage range 10.0-15.0v DC
Fuse 10A/15A/20A/30A/40A/70A/100A/140A
Low battery alarm  10.4-11.0V
Low battery shutdown point 9.7-10.3V
High battery shutdown point 14.5-15.5V
Battery drain with no AC load (at 12V input) <0.3A
Battery drain with no AC load (at 24V input) <0.2A
Peak efficiency 70%~80%
Continues AC output power  60W/80W/100W/120W/145W/200W/240W/400W/640W/800W
30-minute AC output power 80W/100W/120W/150W/180W/250W/300W/500W/800W/1000W
Maximum AC output power  160W/200W/240W/300W/360W/500W/600W/1000W/1600W/2000W
USB Charging DC 5V/1A