Bộ chuyển đổi điện 3000w 12v lên 220v SUA-3000A
Mã sản phẩm SUA-3000A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:3376
Chỉ cần gắn ắc quy nối với bộ inverter chuyển đổi điện 3000W 12V SUOER SUA-3000A là bạn sẽ có nguồn điện sử dụng các thiết bị điện trong gia đình. Thời gian sử dụng 1h đến 24h hoặc lâu hơn là phụ thuộc vào dung lượng ắc quy và công suất thiết bị sử dụng
Điện áp bình: 12 vol
Chi tiết sản phẩm
Bộ chuyển đổi điện 3000W 12V SUOER SUA-3000A
  • Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, máy khoan , nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường
  • Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng hình sine mô phỏng
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được: Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy kích điện 12VDC
- Điện áp bình: 12 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe…
Bảo hành 6 tháng .
cách sử dụng: Bộ chuyển đổi điện 3000W 12V SUOER SUA-3000A
Chỉ cần gắn ắc quy nối với bộ inverter chuyển đổi điện 3000W 12V SUOER SUA-3000A là bạn sẽ có nguồn điện sử dụng các thiết bị điện trong gia đình