Bộ kích điện - inverter SUOER 12V-2000W SBD-D2000A có màn hình hiển thị
Mã sản phẩm SDB-D2000A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:3173
Bộ kích điện - inverter SUOER 12V-2000W SBD-D2000A có màn hình hiển thị  là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 12VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 12vDC dân dụng, xe máy, xe hơi
Bộ chuyển đổi điện SUOER 2000W-12V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, máy giặt, tủ lạnh, nồi cơm điện,..
Chi tiết sản phẩm
Bộ kích điện - inverter SUOER 12V-2000W SBD-D2000A có màn hình hiển thị điện áp đầu vào dc, đầu ra ac, dung lượng ắc quy.
Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi ,tủ lạnh, nồi cơm điện, nguồn dự phòng,....
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường
  • Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng hình sine
  • Tự động ngắt điện khi cắm ngược cực điện
  • Có đồng hồ hiển thị nguồn điện , có ổ USB 5V, tiết kiệm bình ắc quy ...
Kích điện SOUER 2000w có đồng hồ hiển thị phì hợp với tất cả các loại bình ắc quy nước và khô.
Để đặt mua sản phẩm Bộ kích điện SUOER 2000W 12V sang 220V SBD-D2000A và có giá tốt quý khách hãy liên hệ hotline: 0982 109 178 hoặc đặt hàng trực tiếp trên website của công ty nhamaydienmattroi.com