Inverter chuyển đổi điện 1200W 12V sang 220V chống ngược cực có hiển thị - SAA-D1200AF
Mã sản phẩm SAA-D1200AF
Chi tiết sản phẩm
Inverter chuyển đổi điện 1200W 12V sang 220V chống ngược cực có màn hình hiển thị
Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi , máy bơm nước nhỏ, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....
Có bảo vệ chống ngược cực
Độ ổn định điện áp cao
Không gây ô nhiễm môi trường
Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng hình sine
Tự động ngắt điện khi điện áp thấp , điện áp cao .
Có đồng hồ hiển thị nguồn điện DC vào .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được: Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy đổi điện 12VDC