Ắc quy Long 12V-26Ah (WP26-12NE)
Mã sản phẩm WP26-12NE
Thương hiệu:Hãng ắc quy Long
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:2864
Công suất : 12V - 26Ah
Chuyên sử dụng cho UPS, thang máy, thắp sáng, điện mặt trời,...
Chi tiết sản phẩm
Model
WP26-12NE
Dung lượng
Xuất xứ
12V – 26Ah
Việt Nam
Vỏ & Nắp
ABS UL94 HB
Trọng lượng
9.3kg
Kích thước (mm)
L166 x W175 x H125 x TH125 (±1)
Tuổi thọ thiết kế
05 năm
Bảo hành
12 tháng
Dòng điện
Nạp lớn nhất < 7.8A | Phóng tối đa 5 giây: 390A
Nạp điện @25℃
Cycle: 14.4-15.0V (Solar)
Standby: 13.5-13.8V (UPS)
Nhiệt độ
-15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃
Tự phóng điện
Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85%