Ắc quy Long 12V-75Ah (KPH75-12N)
Mã sản phẩm KPH75-12N
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:2389
Công suất : 12V-75Ah
Sử dụng cho UPS, thắp sáng, thang máy, máy phát điện, ...
Chi tiết sản phẩm
Bình Ắc quy Long 12V-75Ah (KPH75-12N)
Model
KPH75-12N
Dung lượng
Xuất xứ
12V – 75 Ah
Trọng lượng
24kg  (52.8Lbs.)
Kích thước (mm)
L260 x W170 x H202 x TH205 (±1)
Bảo hành
12 tháng
Dòng điện
Nạp lớn nhất < 22.5A | Phóng tối đa 5 giây: 900A
Nạp điện @25℃
Cycle: 14.4-15.0V (Solar)
Nhiệt độ
-15℃< nạp <40℃ | -15℃< phóng <50℃ | -15℃< lưu kho <40℃
Tự phóng điện
Sau 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85%