Bộ chuyển đổi điện sin chuẩn 1600w 48v AO1600W-48V
Mã sản phẩm AO1600W-48V
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:334
Chi tiết sản phẩm
Thông số kĩ thuật:
Công suất liên tục: 700W
Công suất đỉnh: 1600W
Điện áp đầu vào: 48V
Điện áp đầu ra: 220V
Tần số: 50Hz / 60Hz
Thích hợp để sạc điện thoại di động, TV, máy tính, quạt điện, đèn chiếu sáng, v.v.
Bộ Đổi Điện Sin Chuẩn 1600W-48V sang 220V có 6 chức năng bào vệ: