Nguồn tổ ong 12V– 20A (NTO12V-20A)
Mã sản phẩm NTO12V-20A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:1545
Nguồn tổ ong 12V– 20A (NTOL12V-20A)
Là bộ đổi nguồn xoay chiều thành điện 1 chiều 12V và được sử dụng  để chuyển đổi điện áp đầu vào 220V cho các thiết bị sử dụng điện 12V như : đèn led 12V, hệ thống camera, các thiết bị điện 12V,...