Nguồn tổ ong 12V– 40A (NTO12V-40A) có quạt
Mã sản phẩm NTO12V-40A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:1638
Là bộ đổi nguồn xoay chiều thành điện 1 chiều 12V và được sử dụng  để chuyển đổi điện áp đầu vào 220V cho các thiết bị sử dụng điện 12V như : đèn led 12V, hệ thống camera, các thiết bị điện 12V,...