Bộ chuyển điện sin chuẩn 1500W 24V lên 220V FPC-1500B
Mã sản phẩm FPC-1500B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:2466
Bộ chuyển điện sin chuẩn 1500W 24V lên 220V FPC-1500B là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 24VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 24vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 1500W 24V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 3.9kg , Kich thươc : 340*180*85mm.
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được . Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy kích điện 24V DC
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
Bảo hành 6 tháng .
Thông số kỷ thuật :
Model FPC-1500A
Output voltage AC220V
Output power 1500W
Peak power 3000W
USB output 5V1000mA
Frequency 50Hz
Working volt DC12V
Voltage range 10.5-15V
Alarm voltage 10.5V
Low-voltage protection                               10V
Overvoltage protection 16V
Efficiency maximum 80-85%