Bộ invereter sin chuẩn 24v lên 220v 3000w suoer FPC-3000B
Mã sản phẩm FPC-3000B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:1809
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 5.9kg , Kich thươc : 520*220*120mm .
Chi tiết sản phẩm
Bộ invereter sin chuẩn 24v lên 220v 3000w suoer FPC-3000B Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
+Tính năng, đặc điểm:
Hiệu suất chuyển đổi cao, chức năng khởi động mềm thông minh
Nhiều biện pháp bảo vệ an toàn
Đầu vào và đầu ra hoàn toàn độc lập
Thông minh, nhẹ và di động, được thiết kế để sử dụng tại nhà
Ổ cắm đa năng, phù hợp với mọi loại phích cắm
Đầu ra dạng sóng sin tinh khiết
Áp dụng cho tải điện trở / nhạy cảm
Công nghệ ổn định điện áp cao
Công nghệ hàng không vũ trụ, siêu êm
Dạng sóng đầu ra sóng sin tinh khiết 100%: được thiết kế cho các tải nhạy cảm (tải điện trở)
Với công nghệ điều khiển tập trung CPU và SMD bên trong
Đầu ra sóng hình sin thực
Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
+Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được . Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy kích điện 24VDC
- Điện áp bình: 24 vol
+Bảo hành 6 tháng .
*Thông số kỷ thuật :
Peak power 6000W(1S)
Rated power 3000W
Output waveform Pure sine wave
Output voltage 220V/230±5V
Harmonic distortion <3%(Impedance load)
Output frequency 50Hz(or 60Hz)
Standby current <0.9A <0.7A <0.5A
Conversion efficiency 80%-85%
Rated voltage 12V 24V 48V
Maximum input current 300A 150A 75A
Input voltage range 9V-16V 18V-32V 38V-62V
Under voltage protection 9.5V±0.5V 19.9V±0.2V 40.2V±0.2V
Under voltage tip 10.2V±0.5V 20.9V±0.2V 42.2V±0.2V
Under pressure recovery 12.5V±0.5V 24.7V±0.2V 48.2V±0.2V
Over voltage protection 15V±0.5V 30.2V±0.2V 60.4V±0.2V
Over voltage recovery 14.8V±0.5V 29.8V±0.2V 60.1V±0.2V
High temperature protection Buzzer/LED warning
Output short circuit protection Buzzer/LED warning
Load power factor 0.98
USB Output 5V 1A
Battery reverse protection No
Cooling way Temperature control
Working temperature -20~60 degrees celsius
Storage temperature -20~80 degrees celsius
Working humidity 10~90%(No condensation)