Inverter chuyển đổi điện sin chuẩn 1200W 12V lên 220V FPC-1200A
Mã sản phẩm FPC-1200A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:1537
Inverter sin chuẩn 12V 1200W  là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 12VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 12vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 1200W 12V  được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Bộ kích điện 12V lên 220V sin chuẩn 1200W FPC-1200A Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 3.5kg , Kich thươc : 325*180*85mm .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 12 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
Model
FPC-1200A
Input Voltage
12V
Output Voltage
220V-230V
Rated Voltage
1200W
Peak Power
2400W
Frequency
50Hz
No-load Current
<0.5A
Voltage Range
21-30V
Alarm Voltage
21V
Low-voltage protection
20.5V
Over voltage protection
31V
Efficiency
80%-85%