Inverter chuyển đổi điện sin chuẩn 1500W 12V lên 220V FPC-1500A
Mã sản phẩm FPC-1500A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:1877
Chi tiết sản phẩm
Inverter chuyển đổi điện sin chuẩn 1500W 12V lên 220V FPC-1500A Chuyển đổi điện từ 12V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 3kg , Kich thươc : 44.5*39.5*32.5cm .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 12 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
Model FPC-1500A
Output voltage AC220V
Output power 1500W
Peak power 3000W
USB output 5V1000mA
Frequency 50Hz
Working volt DC12V
Voltage range 10.5-15V
Alarm voltage 10.5V
Low-voltage protection 10V
Overvoltage protection 16V
Efficiency maximum 80%-85%