INVERTER SIN CHUẨN 1200W 24V LÊN 220V SUOER FPC-1200B
Mã sản phẩm FPC-1200B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:1541
INVERTER SIN CHUẨN 1200W 24V LÊN 220V SUOER FPC-1200B là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 24VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 24vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 1200W 24V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
INVERTER SIN CHUẨN 1200W 24V LÊN 220V SUOER FPC-1200B Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 3.7kg , Kich thươc :  330*180*9 mm  .