Inverter sin chuẩn 2000W 12V lên 220V INPO2000A
Mã sản phẩm INPO2000A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:1649
Inverter sin chuẩn 2000W 12V lên 220V INPO2000A là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 12VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 12vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 2000W 12V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Tính năng nổi bật:
Chức năng bảo vệ hoàn hảo và độ tin cậy cao
Cách ly hoàn toàn input và output
Sử dụng công nghệ SPWM tiên tiến, đầu ra pure sin
Công nghệ điều khiển dòng lặp động đảm bảo hoạt động đáng tin cậy của inverter
Dải điện áp đầu vào DC rộng hơn
Tổng độ méo hài đầu ra rất thấp (THD <= 3%)