Inverter sin chuẩn 2000W 24V lên 220V SUOER FPC-2000B
Mã sản phẩm FPC-2000B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:4354
Inverter sin chuẩn 2000W 24V lên 220V SUOER FPC-2000B là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 24VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 24vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 2000W 24V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải , sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 4,8kg , Kich thươc : 365*180*85mm .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được . Lựa chọn bình ắc quy sử dụng cho máy kích điện 24V DC
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
Bảo hành 6 tháng .
Thông số kỷ thuật :
Peak power 4000W(1S)
Related power 2000W
Outputwaveform Pure sine wave
Output voltage 220V/230±5V
Harmonic distortion
Output frequency 50Hz(or 60Hz)
Standby current
Conversion efficiency 80%-85%
Rated voltage 12V 24V 48V
Maximum input current 250A 125A 62.5A
Input voltage range 9V-16V 18V-32V 38V-62V
Under voltage protection 9.5±0.5V 19.9±0.2V 40.2V±0.2V
Under voltage tip 10.2±0.5V 20.9±0.2V 42.2±0.2V
Under pressure recovery 12.5±0.5V 24.7±0.2V 48.2±0.2V
Over voltage protection 15±0.5V 30.2±0.2V 60.4±0.2V
Over voltage recovery 14.8±0.5V 29.8V±0.2V 60.1V±0.2V
High temperature protection Buzzer/LED warning
Output short circuit protection Buzzer/LED warning
Output overload Smart control
Load power factor 0.98
USB output 5V 1000mA
Battery reverse protection No
Cooling method Temperature control
Working temperature -20~60°C
Storage temperature -20~80°C
Working hunidity 10~90%(No condensation)