INVERTER SIN CHUẨN 24V 1000W FPC-1000B
Mã sản phẩm FPC-1000B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:2107
Inverter sin chuẩn 24V 1000W  là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 24VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 24vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 1000W 24V  được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Inverter kích điện sin chuẩn 1000W 24V SUOER FPC-1000B Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 3.5kg , Kich thươc : 325*180*85mm .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
Thông số kỷ thuật :
Model FPC-1000A                       FPC-1000B                 FPC-1000F
Peak power 2000W(1S)
Rated power 1000W
Output waveform Pure sine wave
Output voltage 220V/230±5V
Harmonic distortion
Output frequency 50Hz(or 60Hz)
Standby current
Conversion efficiency 80%-85%
Rated voltage 12V 24V 48V
Maximum input current 120A 60A 30A
Input voltage range 9V-16V 18V-32V 38V-62V
Under voltage protection 9.5V±0.5V 19.9V±0.2V 40.2V±0.2V
Under voltage tip 10.2V±0.5V 20.9V±0.2V 42.2V±0.2V
Under pressure recovery 12.5V±0.5V 24.7V±0.2V 48.2V±0.2V
Over voltage protection 15V±0.5V 30.2V±0.2V 60.4V±0.2V
Over voltage recovery 14.8V±0.5V 29.8V±0.2V 60.1V±0.2V
High temperature protection Buzzer/LED warning
Output short circuit protection Buzzer/LED warning
Output overload Smart control
Load power factor 0.98
USB Output 5V 1A
Battery reverse protection No
Cooling way Temperature control
Working temperature -20~60°C
Storage temperature -20~80°C
Working humidity 10~90%(No condensation)