INVERTER SIN CHUẨN 4000W 24V FPC-D4000B
Mã sản phẩm FPC-D4000B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:2958
Inverter sin chuẩn 4000W 24V lên 220V FPC-D4000B là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 12VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 12vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 4000W 24V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
INVERTER SIN CHUẨN 4000W 24V FPC-D4000B Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
-  Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
 ƯU ĐIỂM CỦA  Bộ chuyển đổi điện sin chuẩn 4000W 24V SUOER FPC-D4000B
Đầu ra dạng sóng sin hoàn hảo, đầu vào và đầu ra hoàn toàn độc lập.
2. Áp dụng thiết bị đầu cuối kết nối an toàn mới
3. Màn hình hiển thị LED hiển thị đầy đủ điều kiện làm việc
4. Được thiết kế đặc biệt cho các tải nhạy cảm như 1Pi A / C
5. Excellent tải công suất chạy điện nhỏ nhạy cảm các thiết bị điện
6. 2 cổng sạc USB 5V 1.2A / 2.1A
7. Hiệu quả chuyển đổi lên đến 94%
8. Bộ điều khiển truyền thông RS 485 tích hợp (Tùy chọn).
Bảo vệ :
Bảo hành 6 tháng
Thông số kỹ thuật :
Mẫu                             FPC-D4000A             FPC-D4000B
Điện áp đầu ra                       220V / 230V ± 5V
Công suất đỉnh                                 5000W
Công suất liên tục                            4000W
Đầu ra USB                                  5V 3Amax
Tần số                                                 50Hz
Công suất không tải
Điện áp làm việc            DC12V                         DC24V
Dải điện áp                    10V-15.5V                   20V-30V
Điện áp báo động              10.5V                            21V
Bảo vệ điện áp thấp           10V                               20V
Bảo vệ quá áp                    15.5V                            31V
Hiệu suất tối đa                                   > 90%
Kích thước sản phẩm               390* 260 * 100mm