INVERTER SIN CHUẨN 3000W 24V SUOER FPC-D3000B - FPC-D3000B
Mã sản phẩm FPC-D3000B
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:4311
Inverter sin chuẩn 3000W 24 lên 220V là bộ chuyển đổi tự động dòng điện một chiều điện áp thấp 24VDC sang dòng điện xoay chiều điện áp cao 220VAC tần số 50Hz lấy nguồn từ bình ắc quy 24vDC dân dụng, xe máy, xe hơi,...
Máy kích điện sin chuẩn 3000W 24V được sử dụng cho đèn chiếu sáng, tivi, quạt, tủ lạnh, máy lạnh, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng,...
Chi tiết sản phẩm
Bộ chuyển điện sin chuẩn 24v lên 220v 3000w suoer FPC-D3000B Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, tủ lạnh, máy lạnh, máy bơm nước, nồi cơm điện, bếp điện, nguồn dự phòng, công nghiệp, điện gia đình....Đặc biệt dùng cho thiết bị y tế hay thiết bị văn phòng .
  • Độ ổn định điện áp cao
  • Không gây ô nhiễm môi trường , tiết kiệm bình ắc quy .
  • Tự động ngắt điện khi quá tải, sóng sine chuẩn , có cổng USB 5V .
  • Trọng lượng : 5.9kg , Kich thươc : 390* 260 * 100mm .
- Khách hàng có thể dùng ắc quy nước hoặc ắc quy khô đều được .
- Điện áp bình: 24 vol
- Dung lượng bình: 20 Ampe, 50Ampe, 100Ampe, 150Ampe, 200Ampe ...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
1. Đầu ra dạng sóng sin hoàn hảo, đầu vào và đầu ra hoàn toàn độc lập.
2. Áp dụng thiết bị đầu cuối kết nối an toàn mới
3. Màn hình hiển thị LED hiển thị đầy đủ điều kiện làm việc
4. Được thiết kế đặc biệt cho các tải nhạy cảm như 1Pi A / C
5. Excellent tải công suất chạy điện nhỏ nhạy cảm các thiết bị điện
6. 2 cổng sạc USB 5V 1.2A / 2.1A
7. Hiệu quả chuyển đổi lên đến 94%
8. Bộ điều khiển truyền thông RS 485 tích hợp (Tùy chọn).
Bảo vệ :
Bảo hành 6 tháng
Thông số kỹ thuật :
Mẫu                             FPC-D3000A             FPC-D3000B
Điện áp đầu ra                       220V / 230V ± 5V
Công suất đỉnh                                 4000W
Công suất liên tục                            3000W
Đầu ra USB                                  5V 3Amax
Tần số                                                 50Hz
Công suất không tải                          <18W
Điện áp làm việc            DC12V                         DC24V
Dải điện áp                    10V-15.5V                   20V-30V
Điện áp báo động              10.5V                            21V
Bảo vệ điện áp thấp           10V                               20V
Bảo vệ quá áp                    15.5V                            31V
Hiệu suất tối đa                                   > 90%
Kích thước sản phẩm               390* 260 * 100mm