Inverter sin chuẩn 500W 24v sang 220v hãng Suoer bảo vệ ngược cực ắc quy - FPC-500BL
Mã sản phẩm FPC-500BL
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Hết hàng
Lượt xem:2231
Chi tiết sản phẩm
Inverter sin chuẩn 500W 24v sang 220v hãng Suoer bảo vệ ngược cực ắc quy
Tính năng :
- Chức năng cảnh báo bảo vệ (bảo vệ điện áp thấp, bảo vệ quá áp, bảo vệ quá nhiệt, bảo vệ ngắn mạch)
- Chuyển đổi điện từ 24V sang 220V sử dụng cho chiếu sáng đèn, quạt, tivi, sạc các thiết bị kỹ thuật số, thiết bị y tế ...
Bảo hành 6 tháng
+ Thông số kỹ thuật :
Điện áp đầu vào 20V - 30V . Dưới 20V cảnh báo hú và tắt máy, trên 30V máy tự động tắt.
Dạng sóng đầu ra dạng sóng sin chuẩn
Tần số đầu ra 50Hz
Điện áp đầu ra 200 ~ 220vAC
Hiệu suất tiêu chuẩn 91% (đầy tải)
Hiệu suất tối đa 95% (tải 1/3)
Dòng không tải <0,3A
Nhiệt độ hoạt động từ - 40° C đến + 50 ° C
Độ ẩm hoạt động từ 20% đến 95% mà không ngưng tụ
Phạm vi nhiệt độ đặt máy -40 ° C đến + 70 ° C
Phương pháp làm mát điều khiển nhiệt độ thông minh làm mát không khí, quạt thông minh
Kích thước sản phẩm 185* 126* 70 mm