Nguồn tổ ong 12V– 10A (NTOL12V-10A) loại lớn
Mã sản phẩm NTOL12V-10A
Bảo hành:06 tháng
Tình trạng:Còn hàng
Lượt xem:1632
Là bộ đổi nguồn xoay chiều thành điện 1 chiều 12V và được sử dụng  để chuyển đổi điện áp đầu vào 220V cho các thiết bị sử dụng điện 12V như : đèn led 12V, hệ thống camera, các thiết bị điện 12V,...